Dàn Lạnh Nối Ống Gió Multi Daikin Inverter 1 Chiều 21.000 BTU (CDXM60RVMV)
Giá đã bao gồm VAT, chưa bao gồm điều khiển:
Điều khiển dây: BRC073A4 + 1tr900
Điều khiển từ xa: BRC086A1 + 1tr15
- Cơ sở 1: VP: Số 329 đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội.
- Điện thoại: 0243 652 0618 - 0989194397
- Email: dieuhoanhapkhau.ch@gmail.com
- Giờ mở cửa: 8h00 đến 22h00
- Thông tin sản phẩm
- Sản phẩm cùng loại
- Liên hệ
Thông số Dàn Lạnh Nối Ống Gió Multi Daikin Inverter 1 Chiều 21.000 BTU (CDXM60RVMV)
Không gian sang trọng, hiện đại
Chế độ tiết kiệm điện
Thiết kế mỏng và nhỏ gọn
Daikin CDXM60RVMV giấu trần nối ống gió điều hòa multi Daikin chỉ cao 200mm, lắp đặt dễ dàng ở các vị trí trần nhà hẹp với chiều cao chỉ 240 mm.
Lắp đặt trong vách
Dàn lạnh điều hòa Daikin multi CDXM60RVMV âm trần nối ống gió có chiều cao 200 mm cần không gian chỉ 240 mm từ vị trí trần treo và phần trần nhà trống.
Lắp đặt hoàn thiện gọn gàng
ÁP SUẤT
TĨNH THẤP
(RỘNG = 1100MM)Dàn Lạnh Mức công suất 60 Tên Model Hai chiều lạnh sưởi CDXM60RVMV Một chiều lạnh Nguồn điện 1Ø 50Hz 220V-240V/ 60Hz 220V- 230V Áp xuất tĩnh ngoài Pa 40 Kích thước ( Cao x Rộng X Dày)