Điều hòa nối ống gió Daikin 18000BTU inverter 1 chiều FBA50BVMA9/RZF50CV2V
Giá niêm yết (GNY) = Giá điều khiển dây (BRC1E63)
Giá điều khiển từ xa (BRC4C66) = GNY + 850.000đ
- Cơ sở 1: VP: Số 329 đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội.
- Điện thoại: 0243 652 0618 - 0989194397
- Email: dieuhoanhapkhau.ch@gmail.com
- Giờ mở cửa: 8h00 đến 22h00
- Thông tin sản phẩm
- Sản phẩm cùng loại
- Liên hệ
Bài viết Điều hòa nối ống gió Daikin 18000BTU inverter 1 chiều FBA50BVMA9/RZF50CV2V
FBA50BVMA9/RZF50CV2V, Model điều hòa âm trần nối ống gió Daikin mới nhất 2020
Chúng ta cùng đi tìm hiểu về sức cuốn hút sản phẩm này với người tiêu dùng nhé.
Daikin - Hãng điều hòa Nhật Bản bán chạy # 1 tại Việt Nam
Daikin FBA50BVMA9 lựa chọn tuyệt vời cho diện tích < 30m2
Daikin inverter tiết kiệm điện vượt trội lên tới 50%
=> Xem thêm bài viết: Điều hòa inverter là gì
Máng nước xả ion bạc kháng khuẩn
Điều hòa âm trần nối ống gió Daikin FBA50BVMA9 được trang bị bơm nước ngưng
Hệ thống bơm nước xả được trang bị sẵn: máy điều hòa âm trần nối ống gió Daikin 18000BTU FBA50BVMA9/RZF50CV2V được trang bị sẵn bơm nước xả động cơ DC độ nâng cao đến 850mm giúp việc lắp đặt hiệu quả và linh hoạt hơn, đặc biệt có ích khi đường ống nước xả dài.
Dàn trao đổi nhiệt Microchanel
Điều hòa Daikin bền bỉ thách thức thời gian
Lắp đặt, sử dụng và vệ sinh bảo dưỡng dễ dàng
Thi công lắp đặt điều hòa âm trần nối ống gió Daikin FBA50BVMA9 vô cùng đơn giản khi độ cao dàn lạnh chỉ có 245mm, nhỏ gọn và trọng lượng nhẹ phù hợp với không gian trần nhỏ hẹp.
Daikin tiên phong sử dụng Gas R32
Điều hòa Daikin chính sách bảo hành vượt trội
CÔNG TY TNHH THẾ GIỚI ĐIỆN LẠNH CH VIỆ
(Bán hàng tại kho) - Vinh dự là đại lý điều hòa Daikin chính hãng, Giá rẻ tại Hà Nội
Hàng chính hãng mới 100% nguyên đai nguyên kiện.
Bảo hành theo đúng chính sách Daikin, kích hoạt bảo hành điện tử.
Giá thành tốt nhất.
Giao hàng, lắp đặt nhanh chóng chuyên nghiệp.
Luôn sẵn sàng hỗ trợ khách hàng trong suốt quá trình sử dụng (24/7).
Điện thoại: 024 36574818/ 0942501456
Địa chỉ : Số 19 ngõ 242 Phú Viên, Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội.
Thống số kỹ thuật Điều hòa nối ống gió Daikin 18000BTU inverter 1 chiều FBA50BVMA9/RZF50CV2V
Điều hòa âm trần nối ống gió Daikin Dàn lạnh FBA50BVMA9 Dàn nóng RZF50CV2V Nguồn điện Dàn lạnh 1 Pha, 220-240V / 220-230V, 50 / 60Hz Dàn nóng 1 Pha, 220V, 50Hz Công suất làm lạnh